የባትሪ ጥገና ባለሙያ 2-32S 15A 20A 25A የሊቲየም ባትሪ አውቶማቲክ ማመጣጠኛ HTB-J32S25A
ሚዛን ሲጠብቅ፣ በተመሳሳይ ጊዜ ኃይል መሙላት ያስችላል፣ ይህም ማለት የበለጠ ቅልጥፍና እና የተሻለ ተግባራዊነት ማለት ነው።
የምርት ዝርዝር
የምርት መለያዎች
ዝርዝር መግለጫዎች
የሄልቴክ ሊቲየም ባትሪ እኩልታ ዝርዝሮች፡
  • 2-24S 25A
  • 2-32S 15A/20A/25A
የምርት መረጃ
የምርት ስም፡ ሄልቴክቢኤምኤስ
መነሻ፡ ዋና ምድር ቻይና
የእውቅና ማረጋገጫ፡ WEEE
ዋስትና፡ 3 ወራት
የሞኪው ዋጋ፡ 1 ፒሲ
የባትሪ አይነት፡ ቴናሪ ሊቲየም፣ ሊቲየም ብረት ፎስፌት፣ ቲታኒየም ኮባልት ሊቲየም
ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ፦ ዲሲ12 ቮ
የጥገና ክልል: 2-24S/2-32S
የቀዝቃዛ ቀሪ ሂሳብ፡ 15A/20A/25A
መጠን፡ 360*290*170ሚሜ
ማበጀት
  • ብጁ አርማ
  • ብጁ ማሸጊያ
  • የግራፊክ ማበጀት
ጥቅል
1. የባትሪ ጥገና *1 ስብስብ።
2. ፀረ-ስታቲክ ቦርሳ፣ ፀረ-ስታቲክ ስፖንጅ እና የቆርቆሮ መያዣ።
የግዢ ዝርዝሮች
  • መላኪያ ከ፡
    1. በቻይና የሚገኝ ኩባንያ/ፋብሪካ
    ያግኙንየመላኪያ ዝርዝሮችን ለመደራደር
  • ክፍያ፡ 100% TT ይመከራል
  • ተመላሾች እና ተመላሽ ገንዘቦች፡ ለመመለሻ እና ለተመላሽ ገንዘብ ብቁ
ባህሪያት
  • ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ፡ DC12V
  • የጥገና ክልል፡ 2-32S
የሥራ መርህ
① በእጅ እኩልታ
② አውቶማቲክ እኩልነት
③ የኃይል መሙያ እኩልታ
የኃይል መሙያ እኩልነት በአጠቃላይ በባትሪ ጥቅል ውስጥ ያሉት ነጠላ ሴሎች ቮልቴጅ የሚካሄደው ባትሪው በግማሽ ሲሞላ ነው ማለት ነው።
የኃይል መሙያ እኩልነት ቅንብሮች መለኪያዎች እንደሚከተለው ናቸው
የሊቲየም ብረት ፎስፌት ሚዛን መለኪያዎች
የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ ጥበቃ፡ 3.650V የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ መልሶ ማግኛ፡ 3.650V የግዳጅ እኩልታ ቮልቴጅ፡ 3.650V
የእኩልታ መጀመሪያ ቮልቴጅ ወደ ሕብረቁምፊ ቮልቴጅ = V ዝቅተኛ እሴት፣ የእኩልታ ሞኖመር የቮልቴጅ ልዩነት: 0.005V፣ እና የእኩልታ ጅረት መጠን: 5% ~ 100%
የተርናሪ ሊቲየም ቻርጅ እኩልታ መለኪያዎች፡
የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ ጥበቃ፡ 4.250V የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ መልሶ ማግኛ፡ 4.200V የግዳጅ እኩልታ ቮልቴጅ፡ 4.250V
የእኩልታ ጅምር ቮልቴጅ፡ 4.000V የእኩልታ ሞኖመር የቮልቴጅ ልዩነት፡ 0.005V የእኩልታ የአሁኑ ጥምርታ፡ 5% ~ 100%
የኃይል መሙያ እኩልነት ሲኖር፣ በማሽኑ የፊት ፓነል ላይ ያለው "የባትሪ አሉታዊ ምሰሶ" ከባትሪው ጥቅል አጠቃላይ አሉታዊ ምሰሶ ጋር መገናኘት አለበት፣ የኃይል መሙያው አሉታዊ ምሰሶ ከማሽኑ የፊት ፓነል "የቻርጅ አሉታዊ ምሰሶ" ጋር የተገናኘ ሲሆን የኃይል መሙያው አዎንታዊ ምሰሶ ከባትሪው ፖዘቲቭ ምሰሶ ጋር የተገናኘ ነው። ወደ ሚዛናዊ ሁኔታ ከመግባቱ በፊት የኃይል መሙያው ፍሰት ከ25A መብለጥ የለበትም፣ የኃይል መሙያው ፍሰት ሚዛናዊ ጅምር ሲደርስ ከ5A መብለጥ የለበትም (ሊቲየም ብረት ፎስፌት 3.450V/ternary lithium 4.00V)፣ እና የትንሽ የአሁኑ ሚዛን ውጤት የተሻለ ይሆናል።
የባትሪ-ማመጣጠኛ-ባትሪ-ማመጣጠኛ ማሽን (7)
የባትሪ-ማመጣጠኛ-ባትሪ-ማመጣጠኛ ማሽን (6)
የሞዴል ምርጫ
የቴክኒካል መረጃ ጠቋሚ የምርት ሞዴል
ሞዴል HTB-J24S25A HTB-J32S15A HTB-J32S20A HTB-J32S25A
የሚመለከተው የባትሪ ዓይነት LFP/NCM/LTO
ከፍተኛ የአሁን ሚዛን 25ኤ 15ኤ 20ኤ 25ኤ
የሊቲየም ብረት ፎስፌት ሚዛን መለኪያዎች የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ ጥበቃ፡ 3.65V
የግዳጅ እኩልታ ቮልቴጅ፡ 3.65V
የእኩልነት ሞኖመር የቮልቴጅ ልዩነት፡ 0.005V
የእኩልታ ጅረት ድርሻ፡ 5%~100%
የተርናሪ ሊቲየም ሚዛን መለኪያዎች የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ ጥበቃ፡ 4.25V
የሞኖመር ከመጠን በላይ ቮልቴጅ መልሶ ማግኛ፡ 4.2V
የግዳጅ እኩልታ ቮልቴጅ፡ 4.25V
የእኩልታ ጅምር ቮልቴጅ፡ 4V
የእኩልነት ሞኖመር የቮልቴጅ ልዩነት፡ 0.005V
የእኩልታ የአሁኑ ጥምርታ፡ 5%~100%
* የደንበኞቻችንን መስፈርቶች ለማሟላት ምርቶችን እናሻሽላለን፣ እባክዎንየሽያጭ ሰውያችንን ያነጋግሩለበለጠ ትክክለኛ ዝርዝሮች።
ማስታወሻ
② በቻርጅ እኩልነት ወቅት፣ በማሽኑ የፊት ፓነል ላይ ያለው "የባትሪ አሉታዊ ምሰሶ" ከባትሪው ጥቅል አሉታዊ ምሰሶ ጋር መገናኘት አለበት፣ የቻርጀሩ አሉታዊ ምሰሶ ከማሽኑ የፊት ፓነል ላይ ካለው "ቻርጅ አሉታዊ ምሰሶ" ጋር የተገናኘ ሲሆን የቻርጀሩ አዎንታዊ ምሰሶ ከባትሪው አዎንታዊ ምሰሶ ጋር የተገናኘ ነው። የቻርጀሩ የኃይል መሙያ ፍሰት ወደ ሚዛን ሁኔታ ከመግባቱ በፊት ከ25A መብለጥ የለበትም፣ እና የኃይል መሙያው ፍሰት ሚዛን ሲደርስ ከ5A መብለጥ የለበትም (ሊቲየም ብረት ፎስፌት 3.45V/ternary lithium 4V)። አነስተኛ የጅረት ሚዛን ውጤት የተሻለ ይሆናል።